cyberpanel - en to vi translation catalogue (842 entries)

en:  File Manager
vi:  Quản lý tập tin

en:  Successfully Deleted
vi:  Đã xóa thành công

en:  is successfully created.
vi:  đã được tạo thành công.

en:  is successfully deleted.
vi:  đã được xóa thành công.

en:  is successfully modified.
vi:  đã được sửa đổi thành công.

en: ( 0 = Unlimited )
vi: (0 = Không giới hạn)

en: (0 = Unlimited)
vi: (0 = Không giới hạn)

en: ACL Details
vi: Chi tiết ACL

en: ACL Name
vi: Tên ACL

en: Access Log
vi: Nhật ký truy cập

en: Access Logs
vi: Logs truy cập

en: Access Logs - CyberPanel
vi: Logs truy cập - CyberPanel

en: Access Logs for main web server.
vi: Logs truy cập vào máy chủ.

en: Access Webmail
vi: Truy cập Webmail

en: Account ACL
vi: ACL tài khoản

en: Account Details
vi: Chi tiết tài khoản

en: Account Details - CyberPanel
vi: Chi tiết tài khoản - CyberPanel

en: Account with username:
vi: Tài khoản có tên người dùng:

en: Accounts Successfully Fetched from remote server.
vi: Tài khoản đã được tải xuống thành công từ máy chủ từ xa.

en: Action
vi: Hành động

en: Action failed. Error message:
vi: Không thành công. Lỗi:

en: Action successful.
vi: Thành công.

en: Actions
vi: Hành động

en: Add
vi: Thêm vào

en: Add Cron
vi: Thêm Cron

en: Add Delete Records
vi: Thêm bản ghi xóa

en: Add Delete/Records
vi: Thêm Xóa / Ghi

en: Add Destination
vi: Thêm Vị trí

en: Add Domains
vi: Thêm tên miền

en: Add Key
vi: Thêm khóa

en: Add Records
vi: Thêm hồ sơ

en: Add Rewrite Rules (.htaccess)
vi: Thêm Rewrite Rules (.htaccess)

en: Add SSL
vi: Thêm SSL

en: Add Your Own SSL
vi: Thêm SSL của riêng bạn

en: Add cron
vi: Thêm cron

en: Add new Cron Job
vi: Thêm Cron Job mới

en: Add this URL to Webhooks section of your Git respository, if you've used hostname SSL then replace IP with your hostname. Otherwise use IP and disable SSL check while configuring webhook. This will initiate a pull from your resposity as soon as you commit some changes.
vi: Thêm URL này vào phần Webhooks trong Kho lưu trữ Git của bạn, nếu bạn đã sử dụng hostname SSL thì hãy thay thế IP bằng tên máy chủ của bạn. Nếu không, hãy sử dụng IP và tắt kiểm tra SSL trong khi định cấu hình webhook. Việc này sẽ tự bắt đầu pull từ resposity ngay khi bạn commit .

en: Add/Delete
vi: Thêm / Xóa

en: Add/Delete Destination
vi: Thêm / xóa đích

en: Add/Delete Destinations
vi: Thêm / xóa điểm đến

en: Add/Delete Firewall Rules
vi: Thêm / xóa quy tắc tường lửa

en: Add/Delete Records
vi: Thêm / xóa bản ghi

en: Add/Delete Rules
vi: Thêm / xóa Quy tắc

en: Add/Modify DNS Records - CyberPanel
vi: Thêm / sửa đổi bản ghi DNS - CyberPanel

en: Add/Modify DNS Zone
vi: Thêm / sửa đổi vùng DNS

en: Add/Modify Packages
vi: Thêm / sửa đổi gói

en: Additional Features
vi: Tính năng bổ sung

en: Advanced
vi: Nâng cao

en: Alias successfully created. Refreshing page in 3 seconds...
vi: Đã tạo Alias thành công. Đang tải lại trang sau 3 giây ...

en: All functions related to a particular site.
vi: Tất cả các tính năng liên quan đến một trang web cụ thể.

en: Allow IP
vi: Cho phép IP

en: Allowed
vi: Được phép

en: Application Installer
vi: Trình cài đặt ứng dụng

en: Application Installer - CyberPanel
vi: Trình cài đặt ứng dụng - CyberPanel

en: Apply Changes
vi: Áp dụng các thay đổi

en: Are you sure?
vi: Bạn có chắc không?

en: Attach Git
vi: Đính kèm Git

en: Attach Git with this website!
vi: Đính kèm Git với trang web này!

en: Attach Now
vi: Đính kèm ngay

en: Attach git to your websites.
vi: Đính kèm git vào trang web của bạn.

en: Available Functions
vi: Chức năng có sẵn

en: Back
vi: Trở lại

en: Back up Home - CyberPanel
vi: Trang Sao lưu - CyberPanel

en: Back up Site
vi: Sao lưu trang web

en: Back up Website
vi: Sao lưu trang web

en: Back up and restore sites.
vi: Sao lưu và khôi phục trang web.

en: Backup Docs
vi: Hướng dẫn sao lưu

en: Backup Management
vi: Quản lý sao lưu

en: Backup Process successfully started.
vi: Quá trình sao lưu đã được bắt đầu.

en: Backup server SSH Port, leave empty for 22.
vi: Cổng SSH máy chủ sao lưu, mặc định cổng 22.

en: Backup successfully cancelled.
vi: Hủy sao lưu thành công.

en: Bandwidth
vi: Băng thông

en: Bandwidth Usage
vi: Sử dụng băng thông

en: Basic
vi: Cơ bản

en: Before attaching repo to your website, make sure to place your Development key in your GIT repository.
vi: Trước khi đính kèm repo vào trang web của bạn, hãy đảm bảo đặt khóa Phát triển của bạn trong kho lưu trữ GIT của bạn.

en: Before disabling root login, make sure you have another account with sudo priviliges on server.
vi: Trước khi vô hiệu hóa đăng nhập qua root, hãy chắc chắn rằng bạn có một tài khoản khác với quyền sudo trên máy chủ.

en: Block IP Address
vi: Chặn địa chỉ IP

en: Blog Title
vi: Tiêu đề Blog

en: Bosnian
vi: Tiếng Bosnia

en: Branch successfully changed.
vi: Đã thay đổi Branch.

en: Build
vi: Bản dựng

en: Bulgarian
vi: Tiếng Bungari

en: CPU Load Average
vi: Trung bình tải CPU

en: CPU Usage
vi: Sử dụng CPU

en: CSF is not installed
vi: CSF chưa được cài đặt

en: CSF successfully installed, refreshing page in 3 seconds..
vi: CSF đã được cài đặt thành công, tải lại trang sau 3 giây ..

en: Cache Size in memory
vi: Kích thước bộ nhớ cache trong bộ nhớ

en: Can not change limits. Error message:
vi: Không thể thay đổi giới hạn. Lỗi:

en: Cancel
vi: Hủy bỏ

en: Cancel Backup
vi: Hủy Back up

en: Cancel all
vi: Hủy bỏ tất cả

en: Cannot add destination. Error message:
vi: Không thể thêm vị trí mới. Lỗi:

en: Cannot add record. Error message:
vi: Không thể thêm bản ghi. Lỗi:

en: Cannot add schedule. Error message:
vi: Không thể thêm lịch biểu. Lỗi:

en: Cannot change password for
vi: Không thể thay đổi mật khẩu cho

en: Cannot change password for <strong>{$ ftpUsername $}</strong>. Error message:
vi: Không thể thay đổi mật khẩu cho <strong> {$ ftpUsername $} </ strong>. Lỗi:

en: Cannot create DNS Zone. Error message:
vi: Không thể tạo Vùng DNS. Lỗi:

en: Cannot create FTP account. Error message:
vi: Không thể tạo tài khoản FTP. Lỗi:

en: Cannot create database. Error message:
vi: Không thể tạo cơ sở dữ liệu. Lỗi:

en: Cannot create email account. Error message:
vi: Không thể tạo tài khoản email. Lỗi:

en: Cannot create package. Error message:
vi: Không thể tạo gói. Lỗi:

en: Cannot create user. Error message:
vi: Không thể tạo người dùng. Lỗi:

en: Cannot delete account. Error message:
vi: Không thể xóa tài khoản. Lỗi:

en: Cannot delete email account. Error message:
vi: Không thể xóa tài khoản email. Lỗi:

en: Cannot delete package. Error message:
vi: Không thể xóa gói. Lỗi:

en: Cannot delete record. Error message:
vi: Không thể xóa bản ghi. Lỗi:

en: Cannot delete user. Error message:
vi: Không thể xóa người dùng. Lỗi:

en: Cannot delete website, Error message:
vi: Không thể xóa trang web, Lỗi:

en: Cannot delete website, Error message:
vi: Không thể xóa trang web, Lỗi:

en: Cannot delete zone. Error message:
vi: Không thể xóa zone. Lỗi:

en: Cannot fetch Current Value, but you can still submit new changes, error reported from server:
vi: Không thể tìm nạp Giá trị hiện tại, nhưng bạn vẫn có thể gửi thay đổi mới, lỗi được báo cáo từ máy chủ:

en: Cannot fetch details. Error message:
vi: Không thể tìm nạp chi tiết. Lỗi:

en: Cannot fetch package details. Error message:
vi: Không thể tìm nạp chi tiết gói. Lỗi:

en: Cannot fetch records. Error message:
vi: Không thể tìm nạp bản ghi. Lỗi:

en: Cannot fetch website details. Error message:
vi: Không thể tìm nạp chi tiết trang web. Lỗi:

en: Cannot issue SSL. Error message:
vi: Không thể Cấp phát SSL. Lỗi:

en: Cannot list websites. Error message:
vi: Không thể liệt kê các trang web. Lỗi:

en: Cannot modify user. Error message:
vi: Không thể sửa đổi người dùng. Lỗi:

en: Cannot modify website. Error message:
vi: Không thể sửa đổi trang web. Lỗi:

en: Cannot perform operation. Error message:
vi: Không thể thực hiện thao tác. Lỗi:

en: Cannot save details, Error Message:
vi: Không thể lưu chi tiết, Lỗi:

en: Cannot suspend website, Error message:
vi: Không thể tạm ngưng trang web, Lỗi:

en: Cannot tune. Error message:
vi: Không thể điều chỉnh. Lỗi:

en: Cannot unsuspend website. Error message:
vi: Không thể hủy tạm ngưng trang web. Lỗi:

en: Change
vi: Thay đổi

en: Change ACL
vi: Thay đổi ACL

en: Change Branch
vi: Thay đổi Branch

en: Change Email Password
vi: Thay đổi mật khẩu Email

en: Change Email Password - CyberPanel
vi: Thay đổi mật khẩu Email - CyberPanel

en: Change Limits
vi: Thay đổi giới hạn

en: Change PHP
vi: Thay đổi PHP

en: Change PHP Version
vi: Thay đổi phiên bản PHP

en: Change Password
vi: Đổi mật khẩu

en: Change Permissions
vi: Thay đổi quyền

en: Change Recursively
vi: Thay đổi đệ quy

en: Change User ACL
vi: Thay đổi User ACL

en: Change User ACL - CyberPanel
vi: Thay đổi User ACL - CyberPanel

en: Change owner of users and change websites limits.
vi: Thay đổi chủ sở hữu của người dùng và thay đổi giới hạn trang web.

en: Changes applied successfully.
vi: Đã áp dụng thay đổi thành công.

en: Changes successfully applied.
vi: Đã áp dụng thay đổi thành công.

en: Changes successfully saved.
vi: Đã lưu các thay đổi thành công.

en: Changing permissions for
vi: Thay đổi quyền cho

en: Check Connection
vi: Kiểm tra kết nối

en: Chinese
vi: Tiếng Trung

en: Clear Logs
vi: Xóa Logs

en: Close
vi: Đóng

en: Close sidebar
vi: Đóng thanh bên

en: Command
vi: Lệnh

en: Completely Remove CSF
vi: Đã xóa CSF hoàn toàn

en: Compress
vi: Nén

en: Compressed File Name
vi: Tên tệp nén

en: Compression Type
vi: Loại nén

en: Condition
vi: Tình trạng

en: ConfigServer Security & Firewall (CSF)
vi: Bảo mật & Tường lửa ConfigServer (CSF)

en: Configurations
vi: Cấu hình

en: Configurations saved.
vi: Đã lưu cấu hình.

en: Configure
vi: Cấu hình

en: Confirm
vi: Xác nhận

en: Confirm Deletion!
vi: Xác nhận xóa!

en: Connection Timeout
vi: Thời gian chờ kết nối

en: Connection to
vi: Kết nối đến

en: Content
vi: Nội dung

en: Control DNS
vi: Điều khiển DNS

en: Copy
vi: Sao chép

en: Copy Files
vi: Sao chép tệp

en: Copy to
vi: Chép vào

en: Could Not Connect to server. Please refresh this page
vi: Không thể kết nối tới máy chủ. Vui lòng tải lại trang này

en: Could not connect to server, please refresh this page.
vi: Không thể kết nối với máy chủ, vui lòng tải lại trang này.

en: Could not connect to server.
vi: Không thể kết nối tới máy chủ.

en: Could not connect to server. Please refresh this page.
vi: Không thể kết nối tới máy chủ. Vui lòng tải lại trang.

en: Could not connect to the server. Please refresh this page.
vi: Không thể kết nối đến máy chủ. Vui lòng tải lại trang này.

en: Could not connect, please refresh this page.
vi: Không thể kết nối, vui lòng tải lại trang.

en: Could not connect. Please refresh this page.
vi: Không thể kết nối. Vui lòng tải lại trang này.

en: Could not fetch current configuration. Error message:
vi: Không thể tìm nạp cấu hình hiện tại. Lỗi:

en: Could not fetch current rewrite rules. Error message:
vi: Không thể tìm nạp Rewrite Rules hiện tại. Lỗi:

en: Could not fetch logs, see the logs file through command line. Error message:
vi: Không thể tìm nạp Logs, xem tệp nhật ký thông qua command line. Lỗi:

en: Could not fetch logs. Use the command line to view the log file.
vi: Không thể tìm nạp logs. Sử dụng  command line để xem logs.

en: Could not save SSL. Error message:
vi: Không thể lưu SSL. Lỗi:

en: Could not save rewrite rules. Error message:
vi: Không thể Rewrite Rules. Lỗi:

en: Could not save rules, Error message:
vi: Không thể lưu quy tắc, Lỗi:

en: Create ACL
vi: Tạo ACL

en: Create Alias
vi: Tạo Alias

en: Create Back up
vi: Tạo Back up

en: Create DNS Zone
vi: Tạo Vùng DNS

en: Create DNS Zone - CyberPanel
vi: Tạo vùng DNS - CyberPanel

en: Create Database
vi: Tạo cơ sở dữ liệu

en: Create Domain
vi: Tạo tên miền

en: Create Email
vi: Tạo email

en: Create Email Account
vi: Tạo tài khoản email

en: Create Email Account - CyberPanel
vi: Tạo tài khoản email - CyberPanel

en: Create FTP
vi: Tạo FTP

en: Create FTP Account
vi: Tạo tài khoản FTP

en: Create FTP Account - CyberPanel
vi: Tạo tài khoản FTP - CyberPanel

en: Create FTP Acct
vi: Tạo FTP Acct

en: Create File
vi: Tạo tệp

en: Create Folder
vi: Tạo thư mục

en: Create Nameserver
vi: Tạo máy chủ định danh

en: Create Nameserver - CyberPanel
vi: Tạo máy chủ tên - CyberPanel

en: Create New ACL
vi: Tạo ACL mới

en: Create New Database - CyberPanel
vi: Tạo cơ sở dữ liệu mới - CyberPanel

en: Create New User
vi: Tạo người dùng mới

en: Create New User - CyberPanel
vi: Tạo người dùng mới - CyberPanel

en: Create New Website - CyberPanel
vi: Tạo trang web mới - CyberPanel

en: Create Package
vi: Tạo gói

en: Create Package - CyberPanel
vi: Tạo Gói - CyberPanel

en: Create User
vi: Tạo người dùng

en: Create Website
vi: Tạo trang web

en: Create a new database on this page.
vi: Tạo một cơ sở dữ liệu mới trên trang này.

en: Create new ACL - CyberPanel
vi: Tạo ACL mới - CyberPanel

en: Create new Access Control defination, that specifies what CyberPanel users can do.
vi: Tạo quyền truy cập Kiểm soát truy cập mới, xác định những gì người dùng CyberPanel có thể thực hiện.

en: Create new file!
vi: Tạo tệp mới!

en: Create new folder!
vi: Tạo thư mục mới!

en: Create root, reseller or normal users on this page.
vi: Tạo người dùng gốc, người bán lại hoặc người dùng thông thường trên trang này.

en: Create, edit and delete DNS zones on this page.
vi: Tạo, chỉnh sửa và xóa các vùng DNS trên trang này.

en: Create, edit and delete databases on this page.
vi: Tạo, chỉnh sửa và xóa cơ sở dữ liệu trên trang này.

en: Create, edit and delete users on this page.
vi: Tạo, chỉnh sửa và xóa người dùng trên trang này.

en: Create, edit or delete your cron jobs from this page.
vi: Tạo, chỉnh sửa hoặc xóa cron jobs của bạn từ trang này.

en: Cron Docs
vi: Tài liệu Cron

en: Cron Management
vi: Quản lý Cron

en: Cron Management - CyberPanel
vi: Quản lý Cron - CyberPanel

en: Cron job saved
vi: Đã lưu công việc Cron

en: Current Owner:
vi: Người sở hữu hiện tại:

en: Current Package:
vi: Gói hiện tại:

en: Current Path
vi: Đường dẫn hiện tại

en: Current Version
vi: Phiên bản hiện tại

en: Current configuration in the file fetched.
vi: Cấu hình hiện tại đã được tìm nạp.

en: Current rewrite rules in the file fetched.
vi: Rewrite Rules hiện tại đã được tìm nạp.

en: Currently no email accounts exist for this domain.
vi: Hiện tại không có tài khoản email nào tồn tại cho miền này.

en: Currently:
vi: Hiện tại:

en: CyberPanel
vi: CyberPanel Việt Nam

en: CyberPanel Main Log File
vi: Tệp Log chính của CyberPanel

en: CyberPanel Main Log File - CyberPanel
vi: Tệp nhật ký chính của CyberPanel - CyberPanel

en: DKIM Docs
vi: Tài liệu DKIM

en: DKIM Manager
vi: Trình quản lý DKIM

en: DKIM Manager - CyberPanel
vi: Trình quản lý DKIM - CyberPanel

en: DNS Docs
vi: Tài liệu DNS

en: DNS Functions
vi: Chức năng DNS

en: DNS Functions - CyberPanel
vi: Chức năng DNS - CyberPanel

en: DNS Management
vi: Quản lý DNS

en: DNS Zone for domain:
vi: Vùng DNS cho miền:

en: Dashboard
vi: Bảng điều khiển

en: Dashboard Quick Menu
vi: Bảng điều khiển Quick Menu

en: Database Functions
vi: Hàm cơ sở dữ liệu

en: Database Functions - CyberPanel
vi: Chức năng cơ sở dữ liệu - CyberPanel

en: Database Management
vi: Quản lý cơ sở dữ liệu

en: Database Name
vi: Tên cơ sở dữ liệu

en: Database Prefix
vi: Tiền tố cơ sở dữ liệu

en: Database User
vi: Người dùng cơ sở dữ liệu

en: Database created successfully.
vi: Đã tạo thành công cơ sở dữ liệu.

en: Database deleted successfully.
vi: Đã xóa thành công cơ sở dữ liệu.

en: Databases
vi: Cơ sở dữ liệu

en: Date
vi: Ngày

en: Day of Month
vi: Ngày trong tháng

en: Day of Week
vi: Ngày trong tuần

en: Day of month
vi: Ngày trong tháng

en: Day of week
vi: Ngày trong tuần

en: Delete
vi: Xóa bỏ

en: Delete ACL
vi: Xóa ACL

en: Delete ACL - CyberPanel
vi: Xóa ACL - CyberPanel

en: Delete DNS Zone
vi: Xóa vùng DNS

en: Delete DNS Zone - CyberPanel
vi: Xóa vùng DNS - CyberPanel

en: Delete Database
vi: Xóa cơ sở dữ liệu

en: Delete Database - CyberPanel
vi: Xóa cơ sở dữ liệu - CyberPanel

en: Delete Email
vi: Xóa email

en: Delete Email Account
vi: Xóa tài khoản email

en: Delete Email Account - CyberPanel
vi: Xóa tài khoản Email - CyberPanel

en: Delete FTP Account
vi: Xóa tài khoản FTP

en: Delete FTP Account - CyberPanel
vi: Xóa tài khoản FTP - CyberPanel

en: Delete FTP Acct
vi: Xóa acct FTP

en: Delete Package
vi: Xóa gói

en: Delete Package - CyberPanel
vi: Xóa gói - CyberPanel

en: Delete User
vi: Xóa người dùng

en: Delete User - CyberPanel
vi: Xóa người dùng - CyberPanel

en: Delete Website
vi: Xóa trang web

en: Delete Website - CyberPanel
vi: Xóa trang web - CyberPanel

en: Delete Zone
vi: Xóa Zone

en: Delete an existing database on this page.
vi: Xóa cơ sở dữ liệu hiện có trên trang này.

en: Delete and create FTP accounts on this page.
vi: Xóa và tạo tài khoản FTP trên trang này.

en: Deleted:
vi: Đã xóa:

en: Deployment Key
vi: Khóa triển khai

en: Description
vi: Mô tả

en: Destination
vi: Nơi Đến

en: Destination Added.
vi: Đã thêm vị trí mới.

en: Details
vi: Chi tiết

en: Details Successfully fetched.
vi: Chi tiết được tìm nạp thành công.

en: Details fetched.
vi: Đã tìm nạp chi tiết.

en: Directory
vi: Đường dẫn

en: Disable
vi: Tắt

en: Disk Space
vi: Dung lượng đĩa

en: Disk Usage
vi: Sử dụng đĩa

en: Disk Usage '/'
vi: Sử dụng đĩa '/'

en: Do not enter WWW, it will be auto created!
vi: Không nhập WWW, nó sẽ được tạo tự động!

en: Domain
vi: Tên Miền

en: Domain Aliases not found.
vi: Không tìm thấy Domain Aliases.

en: Domain Name
vi: Tên miền

en: Domain Resource Usage
vi: Sử dụng tài nguyên tên miền

en: Domains
vi: Tên miền

en: Domains - CyberPanel
vi: Tên miền - CyberPanel

en: Download
vi: Tải xuống

en: Drop
vi: Rơi vãi

en: Drop Files here to upload them.
vi: Kéo thả tệp vào đây để tải lên.

en: Edit
vi: Chỉnh sửa

en: Edit PHP Configs
vi: Chỉnh sửa PHP Configs

en: Edit PHP Configurations
vi: Chỉnh sửa cấu hình PHP

en: Edit PHP Configurations - CyberPanel
vi: Chỉnh sửa cấu hình PHP - CyberPanel

en: Edit PHP Configurations on this page.
vi: Chỉnh sửa cấu hình PHP trên trang này.

en: Edit profile
vi: Chỉnh sửa hồ sơ

en: Edit vHost Main Configurations
vi: Chỉnh sửa cấu hình chính của vHost

en: Edit your PHP Configurations to suit your needs.
vi: Chỉnh sửa cấu hình PHP của bạn để phù hợp với nhu cầu của bạn.

en: Emai Limits Docs
vi: Tài liệu giới hạn Emai

en: Email
vi: E-mail

en: Email Forwarding
vi: Chuyển tiếp email

en: Email Limits
vi: Giới hạn email

en: Email Log
vi: Log email

en: Email Logs
vi: Logs email

en: Email Logs for main web server.
vi: Logs Email cho máy chủ web chính.

en: Email Management
vi: Quản lý email

en: Email Policy Server
vi: Máy chủ chính sách email

en: Email Policy Server - CyberPanel
vi: Chính sách Email Máy chủ - CyberPanel

en: Email Policy Server Configurations!
vi: Cấu hình chính sách Email Máy chủ!

en: Email Policy Server is not enabled
vi: Chính sách Email Máy chủ chưa được bật

en: Email Resource Usage
vi: Tài nguyên email đã dùng

en: Email with id :
vi: Email có id:

en: Email with id : {$ deletedID $} is successfully deleted.
vi: Email có id: {$ deletedID $} đã được xóa thành công.

en: Emails
vi: Email

en: Enable
vi: Bật

en: Enable GZIP Compression
vi: Bật tính năng nén GZIP

en: Enable Now
vi: Bật ngay

en: Enable Now.
vi: Bật ngay bây giờ.

en: Enable or disable DNS services.
vi: Bật hoặc tắt dịch vụ DNS.

en: Enable or disable Email services.
vi: Bật hoặc tắt dịch vụ Email.

en: Enable or disable FTP services.
vi: Bật hoặc tắt dịch vụ FTP.

en: English
vi: Tiếng Anh

en: Enter a path to copy your files to!
vi: Nhập đường dẫn để sao chép tệp vào!

en: Enter a path to move your files!
vi: Nhập đường dẫn để di chuyển tệp của bạn!

en: Enter new name of file!
vi: Nhập tên tệp mới!

en: Enter without extension name!
vi: Không bao gồm tên mở rộng!

en: Error Logs
vi: Logs lỗi

en: Error Logs - CyberPanel
vi: Logs lỗi - CyberPanel

en: Error Logs for main web server.
vi: Logs lỗi cho máy chủ web chính.

en: Error Occurred. See CyberPanel main log file.
vi: Đã xảy ra lỗi. Xem Log chính CyberPanel.

en: Error message:
vi: Lỗi:

en: Error message:
vi: Lỗi:

en: Every 30 minutes
vi: Mỗi 30 phút

en: Every 5 minutes
vi: Mỗi 5 phút

en: Every day
vi: Mỗi ngày

en: Every hour
vi: Mỗi tiếng

en: Every minute
vi: Mỗi phút

en: Every month
vi: Mỗi tháng

en: Every week
vi: Mỗi tuần

en: Every year
vi: Mỗi năm

en: Execute
vi: Thực hiện/Execute

en: Extension Name
vi: Tên tiện ích mở rộng

en: Extract
vi: Giải nén

en: Extract in
vi: Giải nén đến

en: Extracting
vi: Giải nén

en: FTP Account with username:
vi: Tài khoản FTP với tên:

en: FTP Accounts
vi: Tài khoản FTP

en: FTP Functions
vi: Chức năng FTP

en: FTP Functions - CyberPanel
vi: Tính năng FTP - CyberPanel

en: FTP Logs
vi: Logs FTP

en: FTP Logs - CyberPanel
vi: Nhật ký FTP - CyberPanel

en: FTP Logs for main web server.
vi: Nhật ký FTP cho máy chủ web chính.

en: FTP Management
vi: Quản lý FTP

en: FTP Password
vi: Mật khẩu FTP

en: Failed to change PHP version. Error message:
vi: Không thể thay đổi phiên bản PHP. Lỗi:

en: Failed to save ModSecurity configurations. Error message:
vi: Không thể lưu cấu hình ModSecurity. Lỗi:

en: Failed to save SpamAssassin configurations. Error message:
vi: Không thể lưu cấu hình SpamAssassin. Lỗi:

en: Failed to start installation, Error message:
vi: Không thể bắt đầu cài đặt, Lỗi:

en: Fetch Accounts
vi: Tìm nạp tài khoản

en: File
vi: Tập tin

en: File Manager
vi: Quản lý tập tin

en: File Manager - CyberPanel
vi: Trình quản lý tệp - CyberPanel

en: File Name
vi: Tên tệp

en: File Successfully created.
vi: Đã tạo tệp thành công.

en: File Successfully saved.
vi: Lưu thành công.

en: File System Path
vi: Đường dẫn hệ thống tệp

en: File will be created in your current directory, if it already exists it will not overwirte.
vi: Tệp sẽ được tạo trong thư mục hiện tại của bạn, nếu nó đã tồn tại, nó sẽ không bị ghi đè lên.

en: Filename
vi: Tên tệp

en: Files
vi: Tập tin

en: Firewall
vi: Tường lửa

en: Firewall - CyberPanel
vi: Tường lửa - CyberPanel

en: Firewall Home
vi: Trang Tường lửa

en: First Name
vi: Tên

en: First Name should contain only alphabetic characters.
vi: Chỉ được chứa các ký tự chữ cái.

en: First Nameserver
vi: Nameserver đầu tiên

en: Fix Permissions
vi: Sửa lỗi phân quyền

en: Flush Logs
vi: Xóa Logs

en: Folder Successfully created.
vi: Thư mục đã được tạo thành công.

en: Folder will be created in your current directory
vi: Thư mục sẽ được tạo trong thư mục hiện tại của bạn

en: For SSL to work DNS of domain should point to server, otherwise self signed SSL will be issued, you can add your own SSL later.
vi: Đối với SSL để làm việc với DNS của tên miền nên trỏ đến máy chủ, nếu không SSL đã ký tự sẽ được cấp, bạn có thể thêm SSL của riêng mình sau này.

en: Forward Email
vi: Email chuyển tiếp

en: Forwarding Docs
vi: Tài liệu chuyển tiếp

en: French
vi: Tiếng Pháp

en: Frequency
vi: Tần suất

en: GIT Successfully attached, refreshing page in 3 seconds... Visit:
vi: GIT Đã đính kèm thành công, tải lại trang sau 3 giây ... Truy cập:

en: General
vi: Chung

en: Generate Now
vi: Tạo ngay

en: Git Management
vi: Quản lý Git

en: Git Management - CyberPanel
vi: Quản lý Git - CyberPanel

en: Go Back
vi: Quay lại

en: Greek
vi: Hy Lạp

en: Home - CyberPanel
vi: Trang chủ - CyberPanel

en: Hostname SSL
vi: Máy chủ SSL

en: Hour
vi: Giờ

en: Hourly Limit
vi: Giới hạn theo giờ

en: IP Address
vi: Địa chỉ IP

en: IPV6 Address
vi: Địa chỉ IPV6

en: In winter we must protect each other..
vi: Vào mùa đông, chúng ta phải bảo vệ nhau ..

en: Initial Request Timeout (secs)
vi: Thời gian chờ yêu cầu đầu tiên (giây)

en: Install
vi: Cài đặt

en: Install Extensions
vi: Cài đặt tiện ích mở rộng

en: Install Joomla
vi: Cài đặt Joomla

en: Install Joomla - CyberPanel
vi: Cài đặt Joomla - CyberPanel

en: Install Joomla with LSCache
vi: Cài đặt Joomla với LSCache

en: Install Joomla with(?) LSCache
vi: Cài đặt Joomla với (?) LSCache

en: Install Now
vi: Cài đặt ngay

en: Install Now.
vi: Cài đặt ngay.

en: Install PHP Extensions
vi: Cài đặt phần mở rộng PHP

en: Install PHP Extensions - CyberPanel
vi: Cài đặt gói mở rộng PHP - CyberPanel

en: Install PrestaShop
vi: Cài đặt PrestaShop

en: Install PrestaShop - CyberPanel
vi: Cài đặt PrestaShop - CyberPanel

en: Install Prestashop
vi: Cài đặt Prestashop

en: Install WordPress
vi: Cài đặt WordPress

en: Install WordPress - CyberPanel
vi: Cài đặt WordPress - CyberPanel

en: Install WordPress with LSCache.
vi: Cài đặt WordPress với LSCache.

en: Install wordpress with LSCache
vi: Cài đặt wordpress với LSCache

en: Install/Un-install ModSecurity rules packages.
vi: Cài đặt / Bỏ cài đặt các gói quy tắc ModSecurity.

en: Install/uninstall php extensions on this page.
vi: Cài đặt / gỡ bỏ gói mở rộng php trên trang này.

en: Installation Details
vi: Chi tiết cài đặt

en: Installation failed.
vi: Cài đặt thất bại.

en: Installation failed. Error message:
vi: Cài đặt không thành công. Lỗi:

en: Installation successful. Visit:
vi: Cài đặt thành công. Đi đến:

en: Invalid Domain (Note: You don't need to add 'http' or 'https')
vi: Tên miền không hợp lệ (Lưu ý: Bạn không cần thêm 'http' hoặc 'https')

en: Invalid Email
vi: Email không hợp lệ

en: Issue
vi: Sự cố

en: Issue Let’s Encrypt SSLs for websites and hostname.
vi: Lỗi tạo Let’s Encrypt SSL cho trang web và máy chủ.

en: Issue SSL
vi: Cấp phát SSL

en: Issue SSL For Hostname
vi: Cấp phát SSL cho tên máy chủ

en: Issue SSL For Hostname - CyberPanel
vi: Cấp phát SSL cho tên máy chủ - CyberPanel

en: Issue SSL For MailServer
vi: Cấp phát SSL cho MailServer

en: Issue SSL For MailServer - CyberPanel
vi: Cấp phát SSL cho MailServer - CyberPanel

en: Japanese
vi: Tiếng Nhật

en: Keep Alive Timeout
vi: Giữ thời gian chờ tồn tại

en: Key
vi: Khóa

en: Keys not available for this domain.
vi: Các khóa không khả dụng cho miền này.

en: Last 50 Lines
vi: 50 dòng mới nhất

en: Last 50 Lines Fetched
vi: Đã tải xuống 50 dòng mới nhất

en: Last Modified
vi: Sửa đổi lần cuối

en: Last Name
vi: Họ

en: Last Name should contain only alphabetic characters.
vi: Chỉ được chứa các ký tự chữ cái.

en: Latest Build
vi: Bản dựng mới nhất

en: Latest Version
vi: Phiên bản mới nhất

en: Leave empty to select default home directory.
vi: Để trống để chọn thư mục mặc định.

en: Leave empty to set default.
vi: Để trống để đặt mặc định.

en: Length of first and last name combined should be less than or equal to 20 characters
vi: Độ dài của họ và tên kết hợp phải nhỏ hơn hoặc bằng 20 ký tự

en: Let’s Encrypt SSL for MailServer (Postfix/Dovecot).
vi: Let's Encrypt SSL cho MailServer (Postfix / Dovecot).

en: Let’s Encrypt SSL for hostname to access CyberPanel on verified SSL.
vi: Let's Encrypt SSL cho tên máy chủ để truy cập CyberPanel qua tên miền.

en: Limits are being Applied!
vi: Giới hạn đang được áp dụng!

en: Limits are not being applied!
vi: Giới hạn không được áp dụng!

en: Limits successfully changed, refreshing in 3 seconds.
vi: Giới hạn đã thay đổi thành công, tải lại sau 3 giây.

en: Limits successfully changed.
vi: Đã thay đổi thành công giới hạn.

en: List Databases
vi: Danh sách cơ sở dữ liệu

en: List Databases  - CyberPanel
vi: Danh sách cơ sở dữ liệu - CyberPanel

en: List Databases or change their passwords.
vi: Danh sách Cơ sở dữ liệu hoặc thay đổi mật khẩu của họ.

en: List Domains
vi: Danh sách tên miền

en: List FTP Accounts
vi: Liệt kê tài khoản FTP

en: List FTP Accounts - CyberPanel
vi: Danh sách tài khoản FTP - CyberPanel

en: List FTP Accounts or change their passwords.
vi: Danh sách các tài khoản FTP hoặc thay đổi mật khẩu của chúng.

en: List Websites
vi: Danh sách trang web

en: List of files/folder!
vi: Danh sách tệp / thư mục!

en: List of files/folders!
vi: Danh sách tệp / thư mục!

en: List the account details for the currently logged in user.
vi: Liệt kê chi tiết tài khoản cho người dùng hiện đã đăng nhập.

en: LiteSpeed Status
vi: Trạng thái LiteSpeed

en: LiteSpeed Status - CyberPanel
vi: Trạng thái LiteSpeed ​​- CyberPanel

en: LiteSpeed Status:
vi: Trạng thái LiteSpeed:

en: LiteSpeed Tuning
vi: Điều chỉnh LiteSpeed

en: LiteSpeed Tuning - CyberPanel
vi: Điều chỉnh LiteSpeed ​​- CyberPanel

en: Load Access Logs
vi: Tải Logs truy cập

en: Load Error Logs
vi: Lỗi tải Logs

en: Logging in ON!
vi: Đang Bật Log!

en: Logging is Off
vi: Đang Tắt Log

en: Login Password
vi: Mật khẩu đăng nhập

en: Login User
vi: Tên đăng nhập

en: Logout
vi: Đăng xuất

en: Logs Fetched
vi: Tải thành công Logs

en: MB (0 = Unlimited)
vi: MB (0 = Không giới hạn)

en: Mail Functions
vi: Tính năng thư

en: Mail Functions - CyberPanel
vi: Tính năng Email - CyberPanel

en: Mail Settings
vi: Cài đặt Email

en: Make Admin
vi: Cấp quyền quản trị

en: Manage
vi: Quản lý

en: Manage Email Server (Postfix) - CyberPanel
vi: Quản lý Email Máy chủ (Postfix) - CyberPanel

en: Manage Email Server (Postfix)!
vi: Quản lý Email máy chủ (Postfix)!

en: Manage FTP
vi: Quản lý FTP

en: Manage FTP Server (Pure FTPD) - CyberPanel
vi: Quản lý FTP Server (Pure FTPD) - CyberPanel

en: Manage FTP Server (Pure FTPD)!
vi: Quản lý FTP Server (Pure FTPD)!

en: Manage PHP Installations
vi: Quản lý cài đặt PHP

en: Manage PHP Installations - CyberPanel
vi: Quản lý cài đặt PHP - CyberPanel

en: Manage Postfix
vi: Quản lý Postfix

en: Manage PowerDNS
vi: Quản lý PowerDNS

en: Manage PowerDNS - CyberPanel
vi: Quản lý PowerDNS - CyberPanel

en: Manage PowerDNS!
vi: Quản lý PowerDNS!

en: Manage PureFTPD
vi: Quản lý PureFTPD

en: Manage SSL
vi: Quản lý SSL

en: Manage SSL - CyberPanel
vi: Quản lý SSL - CyberPanel

en: Manage Services
vi: Quản lý dịch vụ

en: Manage email accounts on this page.
vi: Quản lý tài khoản email trên trang này.

en: Manage the security of the server on this page.
vi: Quản lý bảo mật của máy chủ trên trang web này.

en: Master Domain
vi: Tên miền chính

en: Max Connections
vi: Kết nối tối đa

en: Max SSL Connections
vi: Kết nối SSL tối đa

en: Memory Hard Limit
vi: Giới hạn bộ nhớ cứng

en: Memory Soft Limit
vi: Giới hạn bộ nhớ mềm

en: Minute
vi: Phút

en: ModSec Audit Logs
vi: Logs ModSec Audit

en: ModSec Docs
vi: Tài liệu ModSec

en: ModSecurity Audit Logs
vi: Logs ModSecurity Audit

en: ModSecurity Audit Logs - CyberPanel
vi: Nhật ký kiểm tra ModSecurity - CyberPanel

en: ModSecurity Audit logs
vi: Nhật ký kiểm tra ModSecurity

en: ModSecurity Configurations
vi: Cấu hình ModSecurity

en: ModSecurity Configurations!
vi: Cấu hình ModSecurity!

en: ModSecurity Rules - CyberPanel
vi: Quy tắc ModSecurity - CyberPanel

en: ModSecurity Rules Packages!
vi: Gói quy tắc ModSecurity!

en: ModSecurity Rules Packs
vi: Gói ModSecurity Rules

en: ModSecurity Rules Packs - CyberPanel
vi: Gói quy tắc ModSecurity - CyberPanel

en: ModSecurity Rules Saved
vi: Đã lưu các Quy tắc ModSecurity

en: ModSecurity Rules!
vi: Quy tắc ModSecurity!

en: ModSecurity configurations successfully saved.
vi: Cấu hình ModSecurity đã được lưu thành công.

en: ModSecurity is not installed
vi: ModSecurity chưa được cài đặt

en: ModSecurity successfully installed, refreshing page in 3 seconds..
vi: ModSecurity được cài đặt thành công, tải lại trang trong 3 giây ..

en: Mode
vi: Chế độ

en: Modify ACL
vi: Sửa đổi ACL

en: Modify Package
vi: Sửa đổi gói

en: Modify Package - CyberPanel
vi: Sửa đổi gói - CyberPanel

en: Modify User
vi: Sửa đổi người dùng

en: Modify User - CyberPanel
vi: Sửa đổi người dùng - CyberPanel

en: Modify Website
vi: Sửa đổi trang web

en: Modify Website - CyberPanel
vi: Sửa đổi trang web - CyberPanel

en: Modify an ACL
vi: Sửa đổi ACL

en: Modify an ACL - CyberPanel
vi: Sửa đổi ACL - CyberPanel

en: Modify existing user settings on this page.
vi: Sửa đổi cài đặt người dùng hiện tại trên trang này.

en: Month
vi: Tháng

en: Monthly Limit
vi: Giới hạn hàng tháng

en: Move
vi: Di chuyển

en: Move Files
vi: Di chuyển tệp

en: Move to
vi: Chuyển tới

en: My Account
vi: Tài khoản của tôi

en: NEW
vi: MỚI

en: Name
vi: Tên

en: Name server
vi: Tên máy chủ

en: Nameserver cannot be created. Error message:
vi: Không thể tạo Nameserver. Lỗi:

en: New File
vi: Tập tin mới

en: New File Name
vi: Tên tệp mới

en: New Folder
vi: Thư mục mới

en: New Folder Name
vi: Tên thư mục mới

en: New Name
vi: Tên mới

en: New Owner
vi: Chủ sở hữu mới

en: Next
vi: Kế tiếp

en: On this page you can add/delete ModSecurity rules.
vi: Trên trang này, bạn có thể thêm / xóa các quy tắc ModSecurity.

en: On this page you can add/delete firewall rules. (By default all ports are blocked, except mentioned below)
vi: Trên trang này, bạn có thể thêm / xóa các quy tắc tường lửa. (Theo mặc định tất cả các cổng bị chặn, ngoại trừ cổng được đề cập bên dưới)

en: On this page you can add/modify dns records for domains whose dns zone is already created.
vi: Trên trang này, bạn có thể thêm / sửa đổi các bản ghi dns cho các miền có vùng dns đã được tạo.

en: On this page you can configure CSF (ConfigServer Security and Firewall) settings.
vi: Trên trang này, bạn có thể cấu hình các thiết lập CSF (ConfigServer Security and Firewall).

en: On this page you can configure ModSecurity settings.
vi: Trên trang này, bạn có thể cấu hình các thiết lập ModSecurity.

en: On this page you can configure SpamAssassin settings.
vi: Trên trang này, bạn có thể cấu hình cài đặt SpamAssassin.

en: On this page you can get information regarding your LiteSpeed processes.
vi: Trên trang này, bạn có thể nhận thông tin về các quy trình LiteSpeed ​​của mình.

en: On this page you can launch, list, modify and delete websites from your server.
vi: Trên trang này, bạn có thể khởi chạy, liệt kê, sửa đổi và xóa các trang web khỏi máy chủ của mình.

en: On this page you can manage versions and or upgrade to latest version of CyberPanel
vi: Trên trang này, bạn có thể quản lý phiên bản và nâng cấp lên phiên bản CyberPanel mới nhất

en: On this page you can modify an existing ACL.
vi: Trên trang này, bạn có thể sửa đổi một ACL hiện có.

en: On this page you can schedule Back ups to localhost or remote server (If you have added one).
vi: Tại đây, bạn có thể lên lịch Back up cho máy chủ cục bộ hoặc máy chủ từ xa (Nếu bạn đã thêm).

en: On this page you can set runing parameters for your webserver depending on your hardware.
vi: Trên trang này, bạn có thể thiết lập các thông số chạy cho máy chủ web của bạn tùy thuộc vào phần cứng của bạn.

en: On this page you can set up your Back up destinations. (SFTP)
vi: Trên trang này, bạn có thể thiết lập các vị trí Back up của mình. (SFTP)

en: On this page you manage emails limits for Domains/Email Addresses
vi: Trên trang này, bạn quản lý các giới hạn email cho Tên miền / Địa chỉ Email

en: One-click Joomla Install!
vi: Một cú nhấp chuột Cài đặt Joomla!

en: One-click PrestaShop Install!
vi: Cài đặt One-click PrestaShop!

en: One-click application install.
vi: Cài đặt ứng dụng nhanh.

en: Only administrator can manage services.
vi: Chỉ quản trị viên mới có thể quản lý dịch vụ.

en: OpenDKIM is not installed.
vi: OpenDKIM chưa được cài đặt.

en: OpenDKIM successfully installed, refreshing page in 3 seconds..
vi: OpenDKIM đã được cài đặt thành công, tải lại trang sau 3 giây ..

en: Operation Successfull.
vi: Hoạt động thành công.

en: Operation failed, Error message:
vi: Thao tác không thành công, thông báo lỗi:

en: Operation failed. Error message:
vi: Lỗi hệ thống. Lỗi:

en: Operation successful.
vi: Vận hành thành công.

en: Overview
vi: Tổng quan

en: PHP Configs Saved.
vi: Đã lưu PHP Configs.

en: PHP Configurations
vi: Cấu hình PHP

en: PHP Tuning
vi: Điều chỉnh PHP

en: PHP Tuning - CyberPanel
vi: Điều chỉnh PHP - CyberPanel

en: PHP Version Changed to:
vi: Phiên bản PHP đã thay đổi thành:

en: PHP for
vi: PHP cho

en: PHP successfully changed for:
vi: PHP đã được thay đổi cho:

en: Package
vi: Gói

en: Package Details
vi: Chi tiết gói

en: Package Details Successfully Fetched
vi: Chi tiết gói đã được tải thành công

en: Package Management
vi: Quản lý gói

en: Package Name
vi: Tên Gói

en: Packages
vi: Gói

en: Packages - CyberPanel
vi: Gói - CyberPanel

en: Packages define resources for your websites, you need to add package before creating a website.
vi: Gói xác định tài nguyên cho trang web của bạn, bạn cần phải thêm gói trước khi tạo trang web.

en: Password
vi: Mật khẩu

en: Password changed for
vi: Đã thay đổi mật khẩu cho

en: Password changed for:
vi: Đã thay đổi mật khẩu cho:

en: Password successfully changed for :
vi: Đã thay đổi thành công mật khẩu cho:

en: Path
vi: Đường dẫn

en: Path (Relative)
vi: Đường dẫn (Tương đối)

en: Permissions
vi: Quyền

en: Permit Root Login
vi: Cho phép Root đăng nhập

en: Persistent Connection
vi: Kết nối liên tục

en: Policy
vi: Chính sách

en: Port
vi: Cổng

en: Portuguese
vi: Bồ đào nha

en: Postfix is disabled.
vi: Postfix bị tắt.

en: PowerDNS is disabled.
vi: PowerDNS bị tắt.

en: Pre defined
vi: Đã xác định trước

en: Preview
vi: Xem trước

en: Previous
vi: Trước

en: Prioirty
vi: Độ ưu tiên

en: Priority
vi: Độ ưu tiên

en: Private Key
vi: Khóa Riêng

en: Process Hard Limit
vi: Quy trình giới hạn cứng

en: Process Soft Limit
vi: Quy trình giới hạn mềm

en: Progress
vi: Phát triển

en: Protocol
vi: Giao thức

en: Providers
vi: Nhà cung cấp

en: Public Key
vi: Khóa Công khai

en: PureFTPD is disabled.
vi: PureFTPD bị tắt.

en: Queue length:
vi: Chiều dài hàng đợi:

en: Queue progress:
vi: Tiến trình hàng đợi:

en: Ram Usage
vi: Sử dụng Ram

en: Read
vi: Đọc/Read

en: Reboot Litespeed
vi: Khởi động lại Litespeed

en: Record Successfully Added.
vi: Đã thêm thành công bản ghi.

en: Record Successfully Deleted
vi: Đã xóa thành công bản ghi

en: Records successfully fetched for
vi: Đã tải thành công bản ghi cho

en: Refresh
vi: Làm tươi

en: Remote Back ups
vi: Sao lưu từ xa

en: Remote Backups
vi: Sao lưu từ xa

en: Remote Transfer
vi: Chuyển từ xa

en: Remove
vi: Xóa bỏ

en: Remove CSF
vi: Xóa CSF

en: Remove all
vi: Xoá bỏ hết

en: Rename
vi: Đổi tên

en: Renaming
vi: Đổi tên

en: Repo successfully detached, refreshing in 3 seconds..
vi: Repo được tách ra thành công, tải lại sau 3 giây ..

en: Repository Name
vi: Tên kho lưu trữ

en: Reseller Center
vi: Reseller

en: Reseller Center - CyberPanel
vi: Trung tâm Đại lí hosting - CyberPanel

en: Resource
vi: Nguồn

en: Resource Usage
vi: Sử dụng tài nguyên

en: Restore
vi: Khôi phục

en: Restore Back up
vi: Khôi phục lại bản sao lưu

en: Restore Website
vi: Khôi phục trang web

en: Restore Website - CyberPanel
vi: Khôi phục trang web - CyberPanel

en: Rule successfully added.
vi: Đã thêm thành công Quy tắc.

en: Running
vi: Đang chạy

en: Russian
vi: Tiếng Nga

en: SOA Value
vi: Giá trị SOA

en: SSH Configurations Saved.
vi: Đã lưu Cấu hình SSH.

en: SSH Docs
vi: Tài liệu SSH

en: SSH Key Deleted
vi: Đã xóa khóa SSH

en: SSH Keys
vi: Khóa SSH

en: SSH Port
vi: Cổng SSH

en: SSL Docs
vi: Tài liệu SSL

en: SSL Functions
vi: Chức năng SSL

en: SSL Functions - CyberPanel
vi: Chức năng SSL - CyberPanel

en: SSL Issued for
vi: SSL được cấp cho

en: SSL Issued, your mail server now uses Lets Encrypt!
vi: Đã cấp SSL, Email server hiện đang sử dụng Lets Encrypt!

en: SSL Issued. You can now access CyberPanel at:
vi: Đã cấp phát SSL. Bây giờ bạn có thể truy cập CyberPanel tại:

en: SSL Issued:
vi: Đã cấp SSL:

en: SSL Management
vi: Quản lý SSL

en: SSL Saved
vi: Đã lưu SSL

en: Save
vi: Lưu

en: Save Changes
vi: Lưu thay đổi

en: Save Rewrite Rules
vi: Lưu Rewrite Rules

en: Save Rules!
vi: Lưu quy tắc!

en: Save changes.
vi: Lưu thay đổi.

en: Save edits
vi: Lưu chỉnh sửa

en: Schedule Added
vi: Đã thêm lịch biểu

en: Schedule Back up
vi: Lên lịch Sao lưu

en: Schedule Back up - CyberPanel
vi: Lên lịch Sao lưu - CyberPanel

en: Search Accounts..
vi: Tìm kiếm tài khoản ..

en: Search Emails Logs..
vi: Tìm kiếm Logs email ..

en: Search Emails..
vi: Tìm kiếm email ..

en: Search Extensions..
vi: Tìm kiếm tiện ích mở rộng ..

en: Second Nameserver (Back up)
vi: Nameserver thứ hai (Sao lưu)

en: Secure SSH
vi: SSH bảo mật

en: Secure SSH - CyberPanel
vi: SSH bảo mật - CyberPanel

en: Secure or harden SSH Configurations.
vi: Bảo mật hoặc làm cứng Cấu hình SSH.

en: Security
vi: Bảo mật

en: Security - CyberPanel
vi: Bảo mật - CyberPanel

en: Security Functions
vi: Tính năng bảo mật

en: Select ACL
vi: Chọn ACL

en: Select Account
vi: Chọn tài khoản

en: Select All
vi: Chọn tất cả

en: Select Back up
vi: Chọn Sao lưu

en: Select Database
vi: Chọn cơ sở dữ liệu

en: Select Destination
vi: Chọn vị trí

en: Select Domain
vi: Chọn tên miền

en: Select Email
vi: Chọn Email

en: Select FTP Account
vi: Chọn tài khoản FTP

en: Select Frequency
vi: Chọn tần suất

en: Select Owner
vi: Chọn người sở hữu

en: Select PHP
vi: Chọn PHP

en: Select PHP Version
vi: Chọn phiên bản PHP

en: Select Package
vi: Chọn gói

en: Select User
vi: Chọn người dùng

en: Select Website
vi: Chọn website

en: Select Zone
vi: Chọn khu vực

en: Select a website from the list, to change its password.
vi: Chọn một trang web từ danh sách, để thay đổi mật khẩu.

en: Select a website from the list, to create an email account.
vi: Chọn một trang web từ danh sách, để tạo một tài khoản email.

en: Select a website from the list, to delete an email account.
vi: Chọn một trang web từ danh sách, để xóa một tài khoản email.

en: Select domain and delete its related FTP accounts.
vi: Chọn tên miền và xóa các tài khoản FTP có liên quan.

en: Select the website from list, and its home directory will be set as the path to ftp account.
vi: Chọn trang web từ danh sách và thư mục chính của nó sẽ được đặt làm đường dẫn đến tài khoản ftp.

en: Server
vi: Máy chủ

en: Server IP Address
vi: Địa chỉ IP máy chủ

en: Server Logs
vi: Nhật ký máy chủ

en: Server Logs - CyberPanel
vi: Nhật ký máy chủ - CyberPanel

en: Server Status
vi: Trạng thái máy chủ

en: Server Status - CyberPanel
vi: Trạng thái máy chủ - CyberPanel

en: Server Tuning
vi: Điều chỉnh máy chủ

en: Server Tuning - CyberPanel
vi: Điều chỉnh máy chủ - CyberPanel

en: Services - CyberPanel
vi: Dịch vụ - CyberPanel

en: Services Docs
vi: Tài liệu dịch vụ

en: Services Status
vi: Trạng thái Dịch vụ

en: Set how each version of PHP behaves in your server here.
vi: Đặt cách mỗi phiên bản PHP hoạt động trong máy chủ của bạn tại đây.

en: Set up Back up Destinations
vi: Thiết lập vị trí Sao lưu

en: Set up Back up Destinations (SSH port should be 22 on backup server)
vi: Thiết lập điểm đến vi trí Back up (cổng SSH phải là 22 trên máy chủ dự phòng)

en: Setup Email Forwarding
vi: Thiết lập chuyển tiếp email

en: Setup Email Forwarding - CyberPanel
vi: Thiết lập chuyển tiếp email - CyberPanel

en: Shop Name
vi: Tên cửa hàng

en: Show stats for services and actions (Start, Stop, Restart)
vi: Hiển thị số liệu thống kê cho các dịch vụ và hành động (Bắt đầu, Dừng, Khởi động lại)

en: Site Name
vi: Tên trang web

en: Site related to this Back up already exists.
vi: Bản sao lưu này đã tồn tại.

en: Size
vi: Kích thước

en: Size (KB)
vi: Kích thước (KB)

en: Source
vi: Nguồn

en: SpamAssassin Configurations
vi: Cấu hình SpamAssassin

en: SpamAssassin Configurations!
vi: Cấu hình SpamAssassin!

en: SpamAssassin Docs
vi: Hướng dẫn SpamAssassin

en: SpamAssassin configurations successfully saved.
vi: Đã lưu thành công cấu hình SpamAssassin.

en: SpamAssassin is not installed
vi: SpamAssassin chưa được cài đặt

en: SpamAssassin successfully installed, refreshing page in 3 seconds..
vi: Đã cài đặt thành công SpamAssassin, tải lại trang sau 3 giây ..

en: Spanish
vi: Tây Ban Nha

en: Start Transfer
vi: Bắt đầu chuyển

en: Status
vi: Trạng thái

en: Stop LiteSpeed
vi: Dừng LiteSpeed

en: Successfully
vi: Thành công

en: Successfully Created
vi: Tạo thành công

en: Successfully Deleted
vi: Đã xóa thành công

en: Successfully Deleted.
vi: Đã xóa thành công.

en: Successfully Modified
vi: Đã sửa đổi thành công

en: Successfully tuned.
vi: Đã điều chỉnh thành công.

en: Supplier
vi: Nhà cung cấp

en: Suspend
vi: Tạm ngưng

en: Suspend Website
vi: Tạm ngưng trang web

en: Suspend/Unsuspend
vi: Tạm ngưng / Hủy tạm ngưng

en: Suspend/Unsuspend Website
vi: Tạm ngưng / Hủy tạm ngưng Website

en: Suspend/Unsuspend Website - CyberPanel
vi: Tạm ngưng / Hủy tạm ngưng Website - CyberPanel

en: TCP IN Ports
vi: Cổng TCP Vào

en: TCP Out Ports
vi: Cổng TCP Ra

en: Testing Mode
vi: Chế độ thử nghiệm

en: Text
vi: Bản văn

en: The following nameservers were successfully created:
vi: Các Nameserver sau đã được tạo thành công:

en: These are the logs from main server, to see logs for your website navigate to: Websites -> List Websites -> Select Website -> View Logs.
vi: Đây là các nhật ký từ máy chủ chính, để xem nhật ký cho trang web của bạn điều hướng đến: Trang web -> Liệt kê các trang web -> Chọn Trang web -> Xem nhật ký.

en: This feature can import website(s) from remote server
vi: Tính năng này có thể nhập (các) trang web từ máy chủ từ xa

en: This log file corresponds to errors generated by CyberPanel for your domain errors log you can look into /home/domain/logs.
vi: Tệp nhật ký này tương ứng với lỗi do CyberPanel tạo ra cho bản ghi lỗi miền của bạn, bạn có thể xem / home / domain / logs.

en: This page can be used to Back up your websites
vi: Trang này có thể được sử dụng để Sao lưu các trang web của bạn

en: This page can be used to change ACL for CyberPanel users.
vi: Trang này có thể được sử dụng để thay đổi User ACL CyberPanel.

en: This page can be used to delete ACL.
vi: Trang này được sử dụng để xóa ACL.

en: This page can be used to delete DNS Zone. Deleting the DNS zone will remove all its related records as well.
vi: Trang này có thể được sử dụng để xóa DNS Zone. Việc xóa vùng DNS cũng sẽ xóa tất cả các bản ghi liên quan của nó.

en: This page can be used to delete website, once deleted it can not be recovered.
vi: Trang này có thể được sử dụng để xóa trang web, sau khi xóa sẽ không thể phục hồi được.

en: This page can be used to generate and view DKIM keys for Domains
vi: Trang này có thể được sử dụng để tạo và xem các khóa DKIM cho Tên miền

en: This page can be used to issue Let’s Encrypt SSL for existing websites on server.
vi: Trang này có thể được sử dụng để tạo Let’s Encrypt SSL cho các trang web hiện có trên máy chủ.

en: This page can be used to restore your websites, Back up should be generated from CyberPanel Back up generation tool, it will detect all Back ups under <strong>/home/backup</strong>.
vi: Trang này có thể được sử dụng để khôi phục trang web của bạn, Sao lưu sẽ được tạo từ công cụ tạo sao lưu CyberPanel, nó sẽ phát hiện tất cả Sao lưu trong <strong> / home / backup </ strong>.

en: This page can be used to suspend/unsuspend website.
vi: Trang này có thể được sử dụng để tạm ngưng / hủy tạm ngưng trang web.

en: This page help you setup email forwarding for your emails.
vi: Trang này giúp bạn thiết lập chuyển tiếp email cho email của bạn.

en: This page is used to create DNS zone, to edit dns zone you can visit Modify DNS Zone Page.
vi: Trang web này được sử dụng để tạo vùng DNS, để chỉnh sửa vùng dns, bạn có thể truy cập Sửa đổi Vùng DNS Trang.

en: This path is relative to:
vi: Đường dẫn này dẫn đến:

en: Transfer Websites from Remote Server - CyberPanel
vi: Chuyển trang web từ máy chủ từ xa - CyberPanel

en: Tune PHP
vi: Điều chỉnh PHP

en: Tune Web Server
vi: Điều chỉnh máy chủ web

en: Tuning
vi: Điều chỉnh

en: Tuning Details
vi: Chi tiết điều chỉnh

en: Turkish
vi: Thổ Nhĩ Kỳ

en: Turn ON Email Policy Server to use Email Limits Feature.
vi: BẬT Chính sách Email Máy chủ để sử dụng Tính năng Giới hạn Email.

en: Type
vi: Kiểu

en: UDP In Ports
vi: Cổng UDP Vào

en: UDP Out Ports
vi: Cổng UDP Ra

en: Un-Suspend
vi: Hủy tạm ngưng

en: UnSelect All
vi: Bỏ chọn tất cả

en: Unable to add/save Cron. Error message:
vi: Không thể thêm / lưu Cron. Lỗi:

en: Uninstall
vi: Gỡ cài đặt

en: Upload
vi: Tải lên

en: Upload File
vi: Cập nhật dử liệu

en: Upload Limits
vi: Giới hạn tải lên

en: Upload all
vi: Tải lên tất cả

en: Upload queue
vi: Tải lên hàng đợi

en: Usage
vi: Sử dụng

en: Use the tabs to navigate through the control panel.
vi: Sử dụng các tab để điều hướng qua bảng điều khiển.

en: User
vi: Người dùng

en: User Details
vi: Chi tiết người dùng

en: User Functions
vi: Chức năng người dùng

en: User Functions - CyberPanel
vi: Tính năng người dùng - CyberPanel

en: User Management
vi: Quản lý người dùng

en: User Name
vi: Tên người dùng

en: Username
vi: Tên người dùng

en: Users
vi: Người dùng

en: Value
vi: Giá trị

en: Version Management
vi: Quản lý phiên bản

en: Version Management - CyberPanel
vi: Quản lý phiên bản - CyberPanel

en: View LiteSpeed status and log files.
vi: Xem trạng thái LiteSpeed ​​và các tệp nhật ký.

en: View Profile
vi: Xem hồ sơ

en: View and change email limits for a domain name.
vi: Xem và thay đổi giới hạn email cho tên miền.

en: View and change limits for an Email Address.
vi: Xem và thay đổi giới hạn cho địa chỉ email.

en: Web Hosting Control Panel
vi: Bảng điều khiển lưu trữ web

en: Web Server Successfully tuned.
vi: Đã điều chỉnh Máy chủ web thành công.

en: Webhook URL
vi: URL Webhook

en: Website
vi: Trang Web

en: Website Details
vi: Chi tiết trang web

en: Website Details Successfully fetched
vi: Chi tiết trang web được tải thành công

en: Website Functions
vi: Chức năng trang web

en: Website Functions - CyberPanel
vi: Chức năng trang web - CyberPanel

en: Website Management
vi: Quản lý trang web

en: Website succesfully created.
vi: Trang web được tạo thành công.

en: Websites
vi: Trang web

en: Websites Hosted - CyberPanel
vi: Trang web được lưu trữ - CyberPanel

en: Websites Limit
vi: Giới hạn trang web

en: Websites owned by this user will automatically transfer to the root.
vi: Các trang web do người dùng này sở hữu sẽ tự động chuyển sang thư mục gốc.

en: Winter is coming, but so is ModSecurity.
vi: Mùa đông đang đến, nhưng đó là ModSecurity.

en: Winter is coming, but so is SpamAssassin.
vi: Mùa đông đến rồi, SpamAssassin cũng vậy.

en: With Domain Aliases you can visit example.com using example.net and view the same content.
vi: Với Domain Aliases, bạn có thể truy cập example.com bằng example.net và xem cùng một nội dung.

en: Wordpress with LSCache
vi: Wordpress với LSCache

en: Write
vi: Viết/Write

en: You can enter . to extract in current directory!
vi: Bạn có thể nhập . để giải nén đến thư mục hiện tại!

en: You can use this page to setup nameservers using which people on the internet can resolve websites hosted on this server.
vi: Bạn có thể sử dụng trang này để thiết lập Nameserver bằng cách sử dụng những người trên internet có thể giải quyết các trang web được lưu trữ trên máy chủ này.

en: You can use this page to tweak your server according to your website requirments.
vi: Bạn có thể sử dụng trang này để tinh chỉnh máy chủ phù hợp với trang web của bạn.

en: Zone for domain:
vi: Vùng dành cho miền:

en: can not be uploaded, Error message:
vi: không thể tải lên, Lỗi:

en: failed. Please delete and re-add.
vi: thất bại. Vui lòng xóa và thêm lại.

en: is successfully created.
vi: đã được tạo thành công.

en: is successfully erased.
vi: đã được xóa thành công.

en: successful.
vi: thành công.
